  • Lưỡi cắt hợp kim cao cấp 110mm 40 răng SENKA (SKP11040M20 - Ø110*1.6*40R /20mm) chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Lưỡi cắt hợp kim cao cấp 110mm 40 răng SENKA (SKP11040M20 - Ø110*1.6*40R /20mm)
+ THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
- Đường kính : 110mm
- Lỗ cốt : 20mm kèm sơmi về 16mm
- Số răng hợp kim : 40
- Độ dày hợp kim : 1.6mm
- Độ dày bản thép : 1.1mm
- Vòng tua tối đa cho phép : 11000 rpm
+ ĐẶC ĐIỂM THIẾT KẾ :
- Hỗ trợ 4 khe tản nhiệt thân lưỡi
- Dạng hợp kim : chuyên nghiệp
- Bản thép : 65MN
- Kiểu răng : TCG
-       Sản xuất tại : TRUNG QUỐC với công nghệ ĐỨC
Bigtools tự hào là nhà phân phối chính hãng của Lưỡi cắt hợp kim cao cấp 110mm 40 răng SENKA (SKP11040M20 - Ø110*1.6*40R /20mm) tại thị trường Việt Nam. Chúng tôi cung cấp đa dạng các loại sản phẩm 0, dụng cụ điện cầm tay, đồ nghề sửa chữa, thiết bị nông nghiệp và các loại linh kiện phụ kiện thay thế.