Thương hiệu: HUKAN
SKU: MMA-250MOS
Danh mục: Máy Hàn Kim Loại
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Những ưu điểm vượt trội của Máy hàn điện tử MMA-250MOS
1. Công Nghệ MOSFET Siêu Bền – Dòng Hàn Cực Kỳ Ổn Định
2. Công Suất 250A – Chuyên Trị Que Hàn 3.2mm Và 4.0mm
  • Với dòng hàn lên đến 250A, máy có dư năng lượng để thực hiện các tác vụ nặng nề nhất tại công trường.
  • Hiệu quả: Máy có thể hàn liên tục que 3.2mm cả ngày và hàn tốt que 4.0mm cho các mối hàn kết cấu. Đây là ưu điểm vượt trội giúp anh em thợ đẩy nhanh tiến độ thi công các công trình lớn.
3. Chu Kỳ Nhiệm Vụ Cao & Thích Nghi Điện Áp Yếu
4. Thiết Kế Chắc Chắn – Bảo Vệ Toàn Diện
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết
  • Tên sản phẩm: Máy hàn điện tử MOSFET.
  • Mã sản phẩm: MMA-250MOS.
  • Điện áp vào: 220V ± 15%.
  • Dòng hàn điều chỉnh: 20A - 250A.
  • Công nghệ: MOSFET (Siêu bền).
  • Chu kỳ làm việc: 60% - 100% tùy cường độ.
  • Que hàn hỗ trợ: 2.5mm - 4.0mm (Chuyên 3.2mm).
  • Trọng lượng: Chắc chắn, đầm tay (~5kg - 6kg).
  • Phụ kiện đi kèm: Dây kìm hàn, dây kẹp mass cao cấp.
Ứng dụng thực tế trong công việc
MMA-250MOS là "cỗ máy cày" thực thụ cho:
  • Xưởng cơ khí lớn: Sản xuất cửa cổng, hàng rào, cầu thang, ban công quy mô lớn.
  • Xây dựng kết cấu thép: Hàn nhà xưởng, kèo cột, khung nhà tiền chế.
  • Công nghiệp nặng: Đóng tàu, sửa chữa máy móc nông nghiệp, cơ giới.
MUA NGAY TẠI BIGTOOLS VIỆT NAM ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI TỐT NHẤT!
BIGTOOLS VIỆT NAM – CHUYÊN GIA MÁY CƠ KHÍ HẠNG NẶNG
Địa chỉ: Số 32, Đường 4A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. HCM