Máy cắt nhôm (có cắt nghiêng ) EMTOP - EMSW18007
3,840,000đ
4,224,000đ 9% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
Thương hiệu: EMTOP
SKU: 9079282
Danh mục: Máy Cắt Nhôm
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Máy cắt nhôm (có cắt nghiêng ) EMTOP - EMSW18007
  • Điện áp: 220-240V~50/60Hz Công suất đầu vào: 1800W
  • Tốc độ không tải: 5200 vòng/phút Kích thước lưỡi cắt: 255mmx25.4mm
  • Khả năng cắt: Cắt vát/cắt vát góc: Chiều cao x Chiều rộng
  • 0°×0°: Cao 70mm×Rộng 140mm 45°×0°: Cao 70mm×Rộng 100mm 0°×45°: Cao 48mm×Rộng 135mm 45°×45°: Cao 48mm×Rộng 95mm Cắt vát góc 0-45° trái và phải