Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 GEN 2 1700W
Hộp và Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 GEN 2 1700W
Thân Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 GEN 2 1700W
2,035,000đ
2,442,000đ 17% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
  • Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 GEN 2 1700W chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: HUKAN
SKU: G2-MS90255
Danh mục: Máy Cắt Nhôm
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 (GEN 2) là sự lựa chọn cân bằng hoàn hảo giữa sức mạnh và tính linh hoạt. Sử dụng lưỡi cắt đường kính chuẩn 255mm (10 inch) cùng động cơ mạnh mẽ 1700W, máy đáp ứng xuất sắc nhu cầu gia công cửa nhôm hệ, cắt gỗ nội thất với độ chính xác cao và mặt cắt láng mịn. Đây là thiết bị không thể thiếu trong mọi xưởng nhôm kính và mộc dân dụng.
Những ưu điểm vượt trội của Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 GEN 2Hộp và Máy Cắt Nhôm G2-MS90255 GEN 2 1700W
1. Lưỡi cắt 255mm - Chuẩn mực "Vàng" Kích thước lưỡi 255mm là kích thước phổ biến và đa dụng nhất. Nó cho phép cắt được các bản nhôm hệ lớn, cắt gỗ dày hơn so với máy 210mm, nhưng lại không quá cồng kềnh như máy 305mm. Bạn dễ dàng tìm mua lưỡi thay thế ở bất cứ đâu và xử lý gọn gàng các hệ nhôm Xingfa, Việt Pháp hay ván gỗ dày.
2. Công suất 1700W - Cắt nhanh, không ba-via Sở hữu động cơ công suất thực 1700W, máy vận hành mạnh mẽ và ổn định. Tốc độ vòng quay 4800 vòng/phút giúp lưỡi cắt "ăn" vào vật liệu cực nhanh, tạo ra đường cắt sắc sảo, không làm móp méo thanh nhôm mỏng và hạn chế tối đa ba-via, giúp góc ghép luôn kín khít thẩm mỹ.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Tên sản phẩm: Máy Cắt Nhôm (GEN2) - G2-MS90255
  • Điện áp: 220V ~ 50Hz
  • Công suất: 1700W (Mạnh mẽ)
  • Tốc độ không tải: 4800 vòng/phút
  • Đường kính lưỡi cắt: 255mm (10 inch - Phổ thông)
  • Chiều dài dây điện: 3m (Tiện lợi)
  • Bảo hành: 06 tháng chính hãng
Ứng dụng thực tế trong công việc
G2-MS90255 là thiết bị chủ lực cho:
Xưởng Nhôm Kính: Cắt các hệ nhôm Xingfa, PMA, Việt Pháp làm cửa đi, cửa sổ.
Xưởng Mộc: Cắt gỗ đóng bàn ghế, tủ kệ, cắt nẹp, phào chỉ kích thước lớn.
Thi công lắp đặt: Mang đi công trình để cắt sửa trực tiếp nhờ kích thước vừa phải, không quá nặng.
MUA NGAY TẠI BIGTOOLS VIỆT NAM ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI TỐT NHẤT!
BIGTOOLS VIỆT NAM – HÀNG CHÍNH HÃNG - GIÁ TỐT NHẤT
Địa chỉ: Số 32, Đường 4A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. HCM