  • Máy hàn điện từ AC/DC TIG/MMA 200A INGCO - ING-ACDCTIG2001 chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: INGCO
SKU: 9071799
Danh mục: Máy Hàn Kim Loại
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Máy hàn điện từ AC/DC TIG/MMA 200A INGCO - ING-ACDCTIG2001
Điện áp không tải(V):68 Công suất đầu vào tối đa:9,4kVA Đường kính điện cực MMA (mm):1,6-4,0 Kim vonfram:Φ1,6mm/Φ2,4mm Với 1 giá đỡ điện cực kèm cáp Với 1 kẹp đất kèm cáp Với 1 bàn chải dây và 1 mặt nạ hàn Với 1 mỏ hàn TIG Lý tưởng để hàn thép carbon, thép hợp kim, thép không gỉ, nhôm, hợp kim nhôm, v.v. Đóng gói bằng hộp màu
Bigtools tự hào là nhà phân phối chính hãng của Máy hàn điện từ AC/DC TIG/MMA 200A INGCO - ING-ACDCTIG2001 tại thị trường Việt Nam.