  • Máy hàn điện tử MIG 130A (sử dụng dây hàn có thuốc) INGCO - ING-FC13012 chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: INGCO
SKU: 9071796
Danh mục: Máy Hàn Kim Loại
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Máy hàn điện tử MIG 130A (sử dụng dây hàn có thuốc) INGCO - ING-FC13012
Điện áp không tải: 33V Bộ cấp dây tích hợp Kích thước dây lõi thông lượng: 0,8/0,9mm 1 0,45kg Dây lõi thông lượng 0,9mm 1 Kẹp đất kèm cáp Đóng gói bằng hộp màu
Bigtools tự hào là nhà phân phối chính hãng của Máy hàn điện tử MIG 130A (sử dụng dây hàn có thuốc) INGCO - ING-FC13012 tại thị trường Việt Nam.