Máy hàn Inverter MMA/TIG Lift 250A WADFOW - WWD32501
3,320,000đ
3,984,000đ 17% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
  • Máy hàn Inverter MMA/TIG Lift 250A WADFOW - WWD32501 chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: WADFOW
SKU: 9078314
Danh mục: Máy Hàn Kim Loại
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Máy hàn Inverter MMA/TIG Lift 250A WADFOW - WWD32501
Công nghệ biến tần IGBT Điện áp đầu vào: 1 ~ 220-240V Tần số: 50 / 60Hz Dòng điện đầu ra: 20-250A. Chu kỳ hoạt động: 250A @ 60% Màn hình LCD Có chức năng Lift TIG Có chức năng VRD Điện áp không tải: 75V Dòng điện đầu ra tối đa: 250A Đường kính điện cực: 2,0-5,0mm Chống dính / Khởi động nóng / Lực hồ quang kèm 1 kềm hàn có cáp 1 Kẹp nối đất có cáp 1 Chổi cước 1 mặt nạ Đóng gói theo hộp màu
Bigtools tự hào là nhà phân phối chính hãng của Máy hàn Inverter MMA/TIG Lift 250A WADFOW - WWD32501 tại thị trường Việt Nam.