  • Máy cắt sắt 2200W TOTAL - TS223558 chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: TOTAL
SKU: 9070484
Danh mục: Máy Cắt Sắt
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Máy cắt sắt 2200W TOTAL - TS223558
  • Điện áp: 220-240V~50/60Hz Công suất: 2200W
  • Tốc độ không tải: 3700rpm
  • Kích thước đĩa cắt: 355x25,4mm
  • Khả năng cắt tối đa: 100mm ống tròn, 100x100mm ống vuông, 120x100mm ống chữ nhật, thanh thép cắt tối đa: 50mm
  • Kèm 1 đĩa cắt 355mm
  • Đóng gói bằng hộp màu
Bigtools tự hào là nhà phân phối chính hãng của Máy cắt sắt 2200W TOTAL - TS223558 tại thị trường Việt Nam.