Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2600 GEN 1 PRO 2600W
Máy Cắt Hộp và Sắt Bàn G1-MCS2600 GEN 1 PRO 2600W
Thân Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2600 GEN 1 PRO 2600W
2,104,000đ
2,524,800đ 17% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
  • Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2600 GEN 1 PRO 2600W chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: HUKAN
SKU: G1-MCS2600
Danh mục: Máy Cắt Sắt
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2600 (GEN 1 PRO) là phiên bản nâng cấp mạnh mẽ nhất trong dòng máy cắt sắt thế hệ 1. Được định vị ở phân khúc PRO (Chuyên nghiệp), máy sở hữu công suất khủng 2600W cùng thiết kế đầm chắc 12kg. G1-MCS2600 sinh ra để "thách thức" những thanh sắt dày, thép hộp lớn tại các công trình xây dựng và xưởng cơ khí có cường độ làm việc liên tục.
Những ưu điểm vượt trội của Máy Cắt Sắt G1-MCS2600 GEN 1 PRO
Hộp và Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2600 GEN 1 PRO 2600W
1. Công suất "Khủng" 2600W - Chịu tải vượt trội So với phiên bản tiêu chuẩn, G1-MCS2600 được nâng cấp động cơ lên tới 2600W. Mức công suất này giúp máy duy trì lực cắt cực mạnh ngay cả khi lưỡi cắt đi sâu vào các khối sắt đặc hay bó thép xây dựng lớn. Máy không bị ghì, không bị tụt tua, đảm bảo tiến độ thi công nhanh chóng nhất.
4. Lưỡi cắt 355mm - Cắt đa dạng vật liệu Máy sử dụng lưỡi đá cắt đường kính 355mm, cho phép cắt được các loại vật liệu kích thước lớn:
Ống tròn: 100mm
Sắt hộp vuông: 100x100mm
Thép V, Chữ nhật: 130x105mm Khả năng cắt góc 45 độ linh hoạt giúp gia công khung cửa, kèo mái dễ dàng.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Tên sản phẩm: Máy Cắt Sắt 2600W (GEN1 PRO) - G1-MCS2600
  • Điện áp: 220V~50Hz
  • Công suất: 2600W (Phiên bản PRO mạnh mẽ)
  • Tốc độ không tải: 3800 vòng/phút
  • Đường kính lưỡi cắt: 355mm
  • Khả năng cắt tối đa:
  • Ống tròn: 100 x 6mm
  • Sắt vuông: 100 x 100mm
  • Sắt chữ nhật/Thép V: 130 x 105mm
  • Chiều dài dây điện: 3m (Tiện lợi)
  • Trọng lượng: 12kg (Đầm chắc)
  • Bảo hành: 06 tháng chính hãng
Ứng dụng thực tế trong công việc
G1-MCS2600 là "cỗ máy kiếm tiền" cho:
Xưởng cơ khí lớn: Cắt liên tục thép hộp dày, thép V làm nhà tiền chế, mái vòm.
Công trình xây dựng: Cắt sắt cây phi lớn (D25, D32) bó lớn một cách nhẹ nhàng.
Gia công nặng: Cắt các loại vật liệu kim loại cứng, đòi hỏi máy có công suất dư tải lớn.
MUA NGAY TẠI BIGTOOLS VIỆT NAM ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI TỐT NHẤT!
BIGTOOLS VIỆT NAM – HÀNG CHÍNH HÃNG - GIÁ TỐT NHẤT
Địa chỉ: Số 32, Đường 4A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. HCM