Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2400S GEN 1 2400W
Hộp và Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2400S GEN 1 2400W
Thân Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2400S GEN 1 2400W
1,624,000đ
1,948,800đ 17% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
  • Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2400S GEN 1 2400W chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: HUKAN
SKU: G1-MCS2400S
Danh mục: Máy Cắt Sắt
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Máy Cắt Sắt Bàn G1-MCS2400S (GEN 1) là giải pháp cắt kim loại chuyên nghiệp dành cho các xưởng cơ khí và công trình xây dựng. Được trang bị động cơ công suất lớn 2400W cùng lưỡi cắt đường kính chuẩn 355mm, máy có khả năng "nuốt trọn" các loại sắt hộp lớn, thép V dày hay cả những bó sắt xây dựng một cách nhanh chóng và dứt khoát. Đây là thiết bị "Ngon - Bổ - Rẻ" giúp nâng cao năng suất lao động tối đa.
Những ưu điểm vượt trội của Máy Cắt Sắt G1-MCS2400S GEN 1
1. Công suất 2400W - Cắt sắt như cắt bùn Sở hữu khối động cơ dây đồng mạnh mẽ 2400W, G1-MCS2400S cung cấp momen xoắn cực đại để duy trì tốc độ ổn định 3800 vòng/phút ngay cả khi chịu tải lớn. Sức mạnh này giúp máy cắt ngọt các thanh sắt dày, hạn chế tối đa tình trạng đứng đĩa hay ì máy thường thấy ở các dòng công suất thấp.
2. Lưỡi cắt 355mm - Khả năng cắt đa dạng Với đường kính lưỡi cắt lớn 355mm (14 inch), máy mở rộng phạm vi làm việc đáng kể.
Cắt sắt vuông: Tối đa 100x100mm.
Cắt thép V, sắt chữ nhật: Tối đa 130x105mm. Bạn có thể cắt cùng lúc một bó sắt nhỏ hoặc xử lý các phôi sắt kích thước lớn mà các dòng máy 180mm hay 305mm không làm được.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Tên sản phẩm: Máy Cắt Sắt 2400W (GEN1) - G1-MCS2400S
  • Điện áp: 220V~50Hz
  • Công suất: 2400W (Mạnh mẽ)
  • Tốc độ không tải: 3800 vòng/phút
  • Đường kính lưỡi cắt: 355mm (Chuẩn công nghiệp)
  • Khả năng cắt tối đa:
  • Ống tròn: 100 x 6mm
  • Sắt vuông: 100 x 100mm
  • Sắt chữ nhật/Thép V: 130 x 105mm
  • Góc cắt: 0 - 45 độ
  • Chiều dài dây điện: 2.2m
  • Trọng lượng: 11kg
  • Bảo hành: 06 tháng chính hãng
Ứng dụng thực tế trong công việc
G1-MCS2400S là thiết bị không thể thiếu tại:
Xưởng cơ khí: Gia công cửa sắt, lan can, cầu thang, mái tôn.
Công trình xây dựng: Cắt sắt cây (sắt gân) số lượng lớn để làm cốt thép bê tông.
Nhà tiền chế: Cắt thép hình, thép hộp làm khung nhà xưởng.
MUA NGAY TẠI BIGTOOLS VIỆT NAM ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI TỐT NHẤT!
BIGTOOLS VIỆT NAM – HÀNG CHÍNH HÃNG - GIÁ TỐT NHẤT
Địa chỉ: Số 32, Đường 4A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. HCM