  • Máy Cắt Hợp Kim Tua Chậm 2900W HUKAN - HK-G2-CHK2900W chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: HUKAN
SKU: 9073044
Danh mục: Máy Cắt Sắt
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Máy Cắt Hợp Kim Tua Chậm 2900W HUKAN - HK-G2-CHK2900W
MÁY CẮT HỢP KIM TUA CHẬM 2900W (GEN2)
Tặng 1 lưỡi cắt
- Công suất: 2900w
- Tốc độ không tải: 1500rpm
- Đường kính lưỡi cắt: 355mm
- Khả năng cắt ống thép: 100 x 6mm
- Khả năng cắt hộp thép vuông: 100 x 100mm
- Khả năng cắt hộp thép hình chữ nhật: 130 x 105mm
- Khả năng cắt thép chữ V: 130 x 105mm
- Dây điện dài : 5m
- Bảo hành 12 tháng
Bigtools tự hào là nhà phân phối chính hãng của Máy Cắt Hợp Kim Tua Chậm 2900W HUKAN - HK-G2-CHK2900W tại thị trường Việt Nam.