Máy cắt sắt EMTOP - ECFS35528
Máy cắt sắt EMTOP - ECFS35528
3,060,000đ
3,366,000đ 9% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
Thương hiệu: EMTOP
SKU: 9079281
Danh mục: Máy Cắt Sắt
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Máy cắt sắt EMTOP - ECFS35528
  • Điện áp: 220-240V~50/60Hz Công suất đầu vào: 2400W
  • Tốc độ không tải: 3900 vòng/phút Kích thước lưỡi cắt: 355mmx25.4mm Khả năng cắt tối đa:
  • 100mm trong ống tròn 100mmx100mm trong thép vuông 120mmx100mm trong hình chữ nhật Thanh thép cắt tối đa: 50mm
  • Kèm 1 đĩa cắt 355mm Đóng gói theo hộp màu