Máy Cắt Sắt Bàn G2-MCS2700 GEN 2 2700W
Thân Máy Cắt Sắt Bàn G2-MCS2700 GEN 2 2700W
2,326,000đ
2,791,200đ 17% giảm
Giao hàng & nhận hàng hoả tốc
  • Máy Cắt Sắt Bàn G2-MCS2700 GEN 2 2700W chính hãng giá tốt kèm nhiều quà tặng hấp dẫn tại Bigtools Việt Nam. Bảo hành chính hãng. Giao hàng nhanh tận nơi. Tư vấn chính xác. Hotline: 0938.689.525 - 0933.253.369
Thương hiệu: HUKAN
SKU: G2-MCS2700
Danh mục: Máy Cắt Sắt
Gọi 0933253369 để được tư vấn & đặt hàng
Đặc quyền chỉ có tạiBigtools Việt Nam
  • Tư vấn & hướng dẫn sử dụng tận tình
  • Sản phẩm 100% chất lượng & cao cấp
  • Bảo hành & đổi trả lên đến 12 tháng
  • Vận chuyển & giao hàng toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận sản phẩm (COD)
  • Khuyến mãi ưu đãi quà tặng hấp dẫn
Hotline đặt hàng
(Thời gian làm việc từ 08h00 - 18h00, T2 - T7)
Thông tin sản phẩm
Máy Cắt Sắt Bàn G2-MCS2700 (GEN 2) là "vua" sức mạnh trong phân khúc máy cắt sắt 355mm hiện nay. Là phiên bản cao cấp nhất của thế hệ thứ 2, máy được nâng cấp công suất lên mức kỷ lục 2700W cùng kết cấu thân vỏ dày dặn nặng tới 14kg. G2-MCS2700 được sinh ra để phục vụ những công việc cắt sắt nặng nhọc nhất, đảm bảo độ chính xác và hiệu suất mà các dòng máy phổ thông không thể so sánh được.
Những ưu điểm vượt trội của Máy Cắt Sắt G2-MCS2700 GEN 2
Máy Cắt Sắt Bàn G2-MCS2700 GEN 2
1. Công suất đỉnh cao 2700W - Cắt sắt đặc nhẹ nhàng Sở hữu khối động cơ mạnh mẽ nhất trong các dòng máy cắt, 2700W mang lại momen xoắn cực đại. Sức mạnh này cho phép G2-MCS2700 không chỉ cắt tốt sắt hộp rỗng mà còn xử lý ngọt ngào các loại sắt đặc (sắt V đặc, lap đặc) mà không hề bị tuột tua hay nóng máy, đảm bảo tiến độ thi công thần tốc.
Thông Số Kỹ Thuật
  • Tên sản phẩm: Máy Cắt Sắt 2700W (GEN2) - G2-MCS2700
  • Điện áp: 220V~50Hz
  • Công suất: 2700W (Mạnh nhất phân khúc)
  • Tốc độ không tải: 3800 vòng/phút
  • Đường kính lưỡi cắt: 355mm
  • Khả năng cắt tối đa:
  • Ống tròn: 100 x 6mm
  • Sắt vuông: 100 x 100mm
  • Sắt chữ nhật/Thép V: 130 x 105mm
  • Chiều dài dây điện: 3m (Tiện lợi)
  • Trọng lượng: 14kg (Siêu đầm chắc)
  • Bảo hành: 06 tháng chính hãng
Ứng dụng thực tế trong công việc
G2-MCS2700 là lựa chọn hoàn hảo cho:
Xưởng kết cấu thép: Cắt dầm I, dầm H nhỏ, thép V dày làm khung nhà tiền chế.
Gia công cơ khí nặng: Cắt sắt đặc, trục máy, các chi tiết kim loại cứng.
Công trình lớn: Hoạt động liên tục cả ngày đêm để đáp ứng tiến độ gấp rút.
MUA NGAY TẠI BIGTOOLS VIỆT NAM ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI TỐT NHẤT!
BIGTOOLS VIỆT NAM – HÀNG CHÍNH HÃNG - GIÁ TỐT NHẤT
Địa chỉ: Số 32, Đường 4A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. HCM